Powerpoint Presentations

Date Speaker
የመለኮት ባህሪው ተካፋይነት Sunday, January 15, 2017 ጌታቸው ወልደየስ
የሰው አፈጣጠር Sunday, December 18, 2016 ጌታቸው ወልደየስ
እግዚአብሔር መንፈስ ቅዱስ Sunday, December 11, 2016 ጌታቸው ወልደየስ
እግዚአብሔር ወልድ Sunday, December 4, 2016 ጌታቸው ወልደየስ
እግዚአብሔር አብ Sunday, November 27, 2016 ጌታቸው ወልደየስ
ስላሴ Sunday, November 13, 2016 ጌታቸው ወልደየስ
ጥርጣሬ Sunday, November 30, 2014 ጌታቸው ወልደየስ
የታመነ ስው Sunday, November 23, 2014 ጌታቸው ወልደየስ
አርማጌዶን ክፍል 11 Sunday, November 16, 2014 ጌታቸው ወልደየስ
ጥበበኛና አስተዋይ ልቦና Sunday, November 2, 2014 ጌታቸው ወልደየስ

Pages